Kada ku ɓata lokacin rani: Ta yaya za ku iya cin gajiyar raninku a yau! (Kashi na 1)

Bayan shekara guda na jarrabawa na jarrabawa, ayyuka da damuwa, yana da kyau sosai don samun damar ragewa na ɗan lokaci. Koyaya, ɗalibai da yawa suna samun daidaitawa sosai zuwa rayuwar bazara kuma suna samun sauyin komawa zuwa uni da wahala sosai! Wannan silsilar kashi biyu na nufin samar da wasu shawarwari kan yadda ake samun rani mai albarka, alhali […]

Koyo Yayin Koyarwa

Abin ban mamaki, koyarwa ba hanya ce ta gaba ɗaya ba. Yayin magana da babbar murya, da kuma gano mafi bayyanan hanyoyi don bayyana kanku, kuna samun kyakkyawar ma'amala a matsayin malami. Kuma babu buƙatar ɗaukar ƙwarewar ƙwararru don samun waɗannan fa'idodin saboda kuna iya taimakawa abokan ku kawai… na dawo daga […]

Fara buga kalmar neman ku a sama kuma danna shiga don bincika. Latsa ESC don sokewa.

Komawa Sama