Binciko dakunan karatu na gida - madadin wuraren karatu a wani yanki kusa da ku!

Kowane mutum yana son yin amfani da Laburaren Warwick don karatu - yana ba da duk abin da kuke buƙata daga kwamfutoci masu ingantattun kayan aiki, a buɗe duk rana, kowace rana da tarin littattafai masu tarin yawa waɗanda ke biyan duk buƙatun karatun ku. Koyaya, kun taɓa tunanin yin amfani da ɗakin karatu na gida?… na Jami'ar Kayvon Taee na Warwick yana ba da karatu da yawa […]

Ni Mai Bincike ne?

Ba ku da tabbacin ko aikin bincike na shekara ta ƙarshe ko kasida na ku? Kuna sha'awar hanyoyin ƙirƙira don haɓaka ƙwarewar ku da amincewa ga masu ɗaukar aiki? Kuna so fiye da kawai a gaya muku abin da ilimi yake da muhimmanci? Don ganin yadda ɗalibai za su iya tuƙi da kuma tsara nasu ƙwarewar koyo a Warwick, Katie ta bincika yuwuwar da damar […]

Abubuwa 4 da bai kamata ku manta ba kafin ku bar jami'a

Sati 10 kenan kuma nan ba da jimawa ba za ku dawo gida a matsayin ɗan ɓarayi. Tabbatar cewa ba ku manta da waɗannan abubuwan da ake yi guda 4 kafin ku tafi… (Muna sake yin amfani da wannan matsayi daga ɗakunan ajiyar yanar gizon mu, kamar yadda waɗannan shawarwarin ba su da lokaci) Wataƙila hankalin ku ya shagaltu da tunanin cuddles tare da amintaccen kare ku, Sky TV. kuma duk […]

Fara buga kalmar neman ku a sama kuma danna shiga don bincika. Latsa ESC don sokewa.

Komawa Sama