Waiwayen Karatu

Ko kuna shirin fara lokacinku a Warwick, tsakiyar hanya, ko kuma kusan ƙarewa, kuna iya son wasu (da fatan) kalmomi masu hikima daga wanda ya taɓa kasancewa cikin takalminku. Ci gaba da karantawa don tunanin wani wanda ya kammala karatun digiri na kwanan nan… An gaya mini kafin in je jami'a cewa za ta tashi kuma […]

Spring tsaftace dabi'un karatu

Tsaftace lokacin bazara bai kamata kawai yana nufin jajircewa don kallon saman shiryayye na kwandon ku ba ko sabunta tufafinku ba - halayen karatun ku na iya amfani da wartsakewa a wannan lokacin na shekara. Ci gaba da karantawa don wasu mahimman bayanai don ci gaba da shekararku akan hanya…Ta Rachael Davies Duk da ƙoƙarin hunturu don mannewa don […]

Komawa cikin sirdi: babban jagorar ɗalibai

Idan kai ɗalibi ne da ya balaga, to akwai yuwuwar ba ka da ilimi na ɗan lokaci. Ba zato ba tsammani an mayar da shi cikin duniyar ilimi na iya jin ɗan ban tsoro, amma kamar yadda wani tsohon ɗalibi da ya balaga ya nuna, kamar hawan keke ne… na Julie Robinson Komawa Jami'a wani abu ne da zan so […]

Bita don jarrabawa da yawa: tukwici & dabaru

Gudanar da jarrabawa na iya zama da wahala sosai ba tare da ƙarin matsin lamba na samun batutuwa da yawa don sha cikin ɗan gajeren lokaci ba, musamman idan ba ku fara bita ba har kwanan nan… Don haka kuna da jarrabawa da yawa suna zuwa, kowannensu yana da nasa nauyin ilimin ya zama. fahimta da kuma sadaukar da memory. Ya cika? Tabbas. Don haka menene zai iya […]

Fahimtar Kalmomin Laburare: Sashe na II

Kun taɓa mamakin abin da ake nufi da Binciken Laburare ko Isar Labari, amma kun ji tsoron tambaya. To, kada ku ƙara tsoro, kamar yadda za a lalata jargon ɗakin karatu. Don haka ku zauna, ku sami kwanciyar hankali kuma ku karanta yayin da jargon ɗakin karatu zai fara bayyana sosai…Ta Francesca Cornick Laburaren yana cike da jargon. Ku […]

Fara buga kalmar neman ku a sama kuma danna shiga don bincika. Latsa ESC don sokewa.

Komawa Sama