Yadda ake yin tallace-tallacen kafofin watsa labarun?

Masu ba da sabis na Intanet a Amurka suna gabatar da mafi kyawun mafita ga duk waɗannan kamfanoni da ƙungiyoyi waɗanda ke son yin fice a cikin tallan kafofin watsa labarun. Idan kuna son koyo ko samun nasihu kan yadda ake haɓaka rawar tallan kafofin watsa labarun a cikin kasuwancin ku, to kawai kuna buƙatar shiga cikin abubuwan da aka ambata ko aka bayar a ƙasa.

Don samun wanzuwa akan kafofin watsa labarun, kuna buƙatar ingantaccen haɗin intanet mai inganci. Spectrum kamfani ne na sadarwa a Amurka, wanda ke ba da saurin Intanet na Spectrum na musamman. Mai amfani da Intanet na Spectrum ko abokin ciniki na iya yin kira akan 24/7 da akwai Sabis na Abokin Ciniki ta hanyar buga lambar Sabis na Abokin Ciniki na Spectrum. Mai amfani da Intanet na Spectrum yana iya karɓar bayanan intanit mara iyaka kuma ba za a buƙaci ya shiga dogon lokaci ta hanyar kwangila tare da Spectrum ba.

HANYOYIN DA ZAKU IYA YIN SAMUN KASANCEWAR SOCIAL MEDIA

A ƙasa mun ba da cikakkun bayanai game da hanyoyin da za ku iya yin tallan kafofin watsa labarun.

 1. Dabarun
 2. Bugawa
 3. Yin nazari
 4. Sadarwa

Tsari

Tsarin ingantaccen tsarin watsa labarai na kan layi shine tushen kasancewar kafofin watsa labarai na tushen yanar gizon ku. Ba tare da dabara ba, kuna yaudara, ba za ku iya cika burin ku ba, kuma da alama ba za ku iya cimma burin ku ba.

Kuna buƙatar sanin dabarun abun ciki wanda ke nufin samar da abubuwan da suka dace ga mutanen da suka dace a daidai lokacin. Don haka wannan shine yadda zaku iya:

 • Ƙirƙiri abun ciki mai ƙirƙira da ƙima
 • Yi hulɗa tare da abokin ciniki
 • Fitar da alkawari

Tsara da Bugawa

Kafofin watsa labaru na tushen yanar gizo abu ne mai amfani, duk da haka ba za ku iya fita can kawai ku fara tallan abun ciki ba tare da tsari a bayansa ba. A lokacin da kake ƙirƙirar abun ciki tabbatar da cewa:

 • Ku san taron ku: Kuna buƙatar sanin ɓangaren taron ku don yin tarayya da su.
 • Sifili a kan inganci: Yanayin abun ciki yana da kyau sosai kamar adadin.
 • Yi tunani game da hoton ku: Tsayawa bin girman hoton ku yana da mahimmanci.

Yayin aika abun cikin ku tabbatar kuna kiyaye daidaito.

Sadarwa da Sadarwa

Ƙirƙiri abubuwan ku ko fiye duka, da gaske zana tare da taron ku. Sukar ku na iya zama ba gaba ɗaya mai kyau ba; ko ta yaya, idan ba za ku yi canje-canje ba, haka ma sautin halayen ku ba zai yiwu ba. Yana da mahimmanci don saurare da sadarwa kamar yadda zai haifar da kyakkyawan hoto na ƙungiyar ku a idon abokin ciniki.

Yin nazari

Nasarar kowane ƙoƙarin tallan kafofin watsa labaru na kan layi ya dogara ne akan nazari don bi da tattara bayanai. Idan ba tare da wannan bayanan ba, ba za ku iya:

 • fahimtar halin abokin ciniki
 • tsaftace tsarin ku
 • gano ko wane mataki ne ya fi dacewa don hoton ku nemo mafi kyawun lokutan da za a buga
 • sani game da kishiyoyinku

Lokacin da kake da wannan, za ku san tare da tabbacin abin da ke aiki da abin da baya. Ta haka za ku iya ƙara ƙarin kuzari a cikin abin da ke aikatawa, kuma ku ɓarna kaɗan. Don haka, binciken zai ba da shawarar zaɓin da kuka yi don ayyuka na gaba-kuma yana tasiri sosai akan ƙimar nasara.

Yadawa

Idan kana neman masu siye ya kamata ka bincika wasu dandamali na kafofin watsa labarun kamar Facebook , Instagram , Twitter , da sauransu. Misali, akwai mutane kusan biliyan 2.89 akan Facebook kadai waɗanda ke amfani da shi sosai. Don haka aikace-aikacen irin wannan shine mafi kyawun dandamali don buga abubuwan ku kuma ga manyan nau'ikan tallata kan layi uku na farko waɗanda sune:

 • Na halitta: Abubuwan da ake gani akai-akai kuma ba ku biya ba.
 • Biya: Abubuwan da ƙungiyar ke tallafawa kuma don haka farashin kuɗi don aikawa.
 • An Samu: Abun ciki wanda aka ba da izini azaman tayi, so, da tsokaci.

Akwai hanyoyi da yawa da zaku iya tallata ta hanyar kafofin watsa labarai na kan layi. Misali, zaku iya:

 • Yi abun ciki: Wannan ya haɗa da posts da rikodi.
 • Tallace-tallacen samfuran ku: Sami masu tallafawa samfuran ku
 • Samo abubuwan zazzagewa: Bada PDFs, farar takarda, PowerPoints, rikodi, watsa shirye-shiryen gidan yanar gizo, da sauransu akan tashoshin ku da bayanan martaba.

Kammalawa

Tallace-tallacen kafofin watsa labarun shine babban kayan aiki wanda ke tafiyar da yawancin kasuwancin da ake yi a zamanin yau ta hanyar haɗin Intanet. Mafi kyawun abin da mutum ko kamfani za su iya yi dangane da isar da saƙon intanet ko dabarun tallan kafofin watsa labarun, shine samun haɗin Intanet wanda ya dace da wannan rawar, aiki, ko aikin talla.

Fara buga kalmar neman ku a sama kuma danna shiga don bincika. Latsa ESC don sokewa.

Komawa Sama