Samun mafi yawan karatu akan shekarar ku a ƙasashen waje

Flying cikin gidan Warwick na shekarar ku a ƙasashen waje na iya zama da wahala sosai, yayin da kuka bar bayan hanyoyin sadarwar da kuka kafa tun ranar farko da ku a harabar. Amma kada ku damu, akwai hanyoyi da yawa don kasancewa da tabbaci a cikin kumfa na Warwick yayin da ba ku nan!

1. Masu koyarwa na sirri

Har yanzu za ku kula da mai koyar da ku yayin da ba ku nan. Suna nan don ba ku duk wani tallafi ko alamomin da kuke buƙata, da kuma sanin ku a matsayin mutum ɗaya. A cikin shekarar ku a ƙasashen waje, wannan na iya tabbatar da ƙima. Wataƙila kuna son tunani don aiki ko ƙwarewar aiki; yana iya zama kuna buƙatar wasu shawarwari kan yadda za ku saƙa shekarar ku a ƙasashen waje a cikin CV ko wasiƙar murfin; ko wataƙila za ku so ku ci gaba, kuma ku san abin da kuke bukatar ku yi don ku yi shiri don shekara ta ƙarshe a Warwick idan kun dawo.

Masu koyarwa na sirri hanya ce mai ban sha'awa, waɗanda za ku iya amfani da su gwargwadon yadda kuke so. Lokacin da kake cikin shekarar mu a ƙasashen waje, watakila gaba ɗaya daga yankin jin daɗin ku, wannan na iya zama lokacin da kuke samun tallafin su fiye da yadda kuke yi a baya.

2. Laburare

Har yanzu za ku sami damar yin amfani da tarin littattafan kan layi da labaran da ake samu ta Asusun Labura Naku. Ba duk cibiyoyi a ƙasashen waje ke da irin wannan hanyar ba, don haka kuna iya samun kanku ci gaba da shiga cikin asusunku don samun damar abubuwa daban-daban. Menene ƙari, lokacin da kuke ƙasar waje kuma wataƙila kuna yawo, samun kayan kan layi ya fi sauƙi fiye da ɗaukar kwafi na zahiri.

3. Ayyukan Tallafawa Lafiya

Shirin Shekarar Waje ana yawan ɗaukar shi azaman 'mafi kyawun shekarar rayuwar ku', kamar jami'a, gabaɗaya, na iya zama. Ba koyaushe ba ne mai sauƙi, amma a matsayinka na ɗalibi na Warwick, ba kwa buƙatar damuwa game da jin rashin goyon baya.

Cibiyar tallafin Warwick tana samuwa gare ku a duk inda kuke a duniya. Duk da yake hanyar samun tallafi na iya dogara da wurin ku, wannan tallafin yana samuwa ga kowa. Lokacin da kuke karatu a ƙasashen waje, zaku iya ci gaba ko fara halartar zaman tallafi daga Warwick ta zaman na yau da kullun ta Skype ko waya. Yana da mahimmanci, ko da yake, a tuna cewa a lokuta da yawa, yana iya dacewa da ku don samun damar tallafi a cikin gida, ko dai, ko a maimakon ayyukan Warwick.

Kuna iya tuntuɓar Sabis na Tallafawa Lafiya don shawara game da kewayon ayyuka da ake da su da kuma hanya mafi kyau don samun damar samun tallafin da ya dace a gare ku. Idan kuna ƙetare, ƙila kuna sha'awar yin amfani da sabis na ba da shawara ta imel.

4. Horon Al'adu

Duniya a Warwick sashe ne a Warwick don ɗalibai masu shigowa da waje. Daga cikin wasu abubuwa da yawa, suna ba da Koyarwar Horar da Al'adu waɗanda za ku iya shiga cikin shekarar ku a ƙasashen waje. Za ku sami takaddun shaida bayan kammalawa kuma wannan zai bayyana a cikin bayanan ɗaliban ku.

Bayar da shi ta matakai uku shirin ya haɗa da samun damar yin tarurrukan tattaunawa da kafofin watsa labarai na kan layi, yana taimaka muku haɓaka ƙwarewar ku a tsakanin al'adu kafin, lokacin da bayan gogewar ku a ƙasashen waje.

5. Koyarwar Harshen OLS

Akwai Tallafin Harsuna kan layi kyauta don kowa ya iya inganta ƙwarewar yarensa. Koyaya, idan kun kasance ɗalibin Erasmus zaku iya samun damar ingantaccen sigar wannan tallafin wanda ya haɗa da gwajin harshe a farkon da ƙarshen motsinku, da kuma kwas ɗin horo na kan layi gaba ɗaya. Ana samun waɗannan lasisi ta ofishin Nazarin Ƙasashen waje da ke Warwick, kuma ya kamata ku yi tambaya game da samun lasisi tare da su.

Gabaɗaya, za ku kasance cikin dangin Warwick yayin da kuke ƙasar waje. Akwai hanyoyi da yawa don kasancewa da ƙarfi a cikin kumfa, kuma ya rage naku yadda kuke son yin amfani da albarkatun da ake bayarwa.

Category: FAQ

Fara buga kalmar neman ku a sama kuma danna shiga don bincika. Latsa ESC don sokewa.

Komawa Sama