Manyan Dalilai 5 don Halartar Musanya Harshen Laburare

Lokaci ya yi da za mu fi so Nazarin Abubuwan Farin ciki… Musanya Harshen Laburare! Idan baku taɓa jin labarin mu ba, kun fi sha'awar saduwa da sababbin mutane, ko kuma idan kun dawo gida daga karatun ku na waje shekara, karanta ƙarin game da abubuwan da ke faruwa a kowane mako biyu a nan…

Karatu Happy shine shirin abubuwan da suka faru na lokaci-lokaci na Laburare. Idan kai dalibi ne mai dawowa, mai yiwuwa ka gan mu a kusa. Ƙungiyar Farin Ciki na Nazarin ne ke da alhakin zaman Tunani na mako-mako, abubuwan PAT Dogs da aka gudanar sau biyu a kowane lokaci, da kuma abubuwan fasaha na Creative Chillout tare da haɗin gwiwar The Mead Gallery kowane mako biyu kuma yana ɗaukar ƙarin. Idan kun kasance Fresher, to za ku fara a babban lokaci! Wannan kalmar muna haɗin gwiwa tare da Warwick Sport don gudanar da zaman wasanni masu tasowa a cikin Grid na Koyarwa don ci gaba da yin ƙwazo, muna gudanar da zaman nazari na sadaukarwa, mara hankali da ake kira Switch Off & Aiki a sarari guda, kuma muna Fitowa zuwa harabar harabar guraben karatu don bincika tare da ku akai-akai. Nemo ƙarin game da waɗannan ta bin mu akan Twitter da Facebook.

Musanya Harshen Laburare wani ɗayan al'amuran mu na yau da kullun. Ana gudanar da shi kowane mako 2 a ranar Talata da yamma daga 6:00-7:30 na yamma (makonni 1, 3, 5, 7 da 9) a cikin Tushen Koyon Gindi. An riga an yi abubuwa da yawa a Jami'ar Warwick don tallafawa da ba wa ɗalibai damar samun ƙarin sani a duniya da ƙwarewa tsakanin al'adu. Ƙungiyoyin ɗalibai daban-daban kamar [email protected] da GoGlobal, da kuma sassan sabis kamar Ofishin Dalibai na Warwick na Duniya da Sana'o'i da Ƙwarewar ɗalibai, suna ɗaukar nauyin taron, horo da tafiye-tafiye. Amma mun yi imanin cewa muna ba da wani abu mai ban mamaki.

Anan akwai Manyan dalilai 5 don halartar Musanya Harshen Labura Mai Farin Ciki…

Yana da sassauƙa gaba ɗaya a kusa da buƙatun ku da ra'ayoyin ku

Wannan watakila shine mafi kyawun yanayin Musanya Harshen Laburare (LLE). A zahiri muna tsara zamanmu game da abin da kuke nema (cikin dalili! Ba za mu iya ɗaukar ku hutu cikin rashin alheri ba). Kuna ba mu ra'ayoyin ku da shawarwarin ku kuma muna sa su kasance a gare ku. Wannan na iya zama ra'ayoyi don batutuwa da jigogi, goyan bayan tsara na yau da kullun don gwaje-gwaje, ko wasannin ƙirƙira. Kawai sanar da mu abin da zai taimake ka samun ƙarin daga LLE.

Yana da kyakkyawar dama don yin abokai

Wannan wani abu ne da ba shi da ɗan bambanci na taron amma har yanzu gaskiya ne. Kamar duk al'ummomin da kuka shiga, za ku halarci sanin cewa kuna wurin don dalilai iri ɗaya da kowa kuma kuna da wani abu gama gari kai tsaye. A bara, masu musayar Harshen Laburare na yau da kullun duk sun tafi cin abincin Kirsimeti tare. Ba za ku taɓa samun abokai da yawa ba.

Kuna maraba ba tare da la'akari da yaren da kuke magana ko kuna son koyo ba

Ko kuna jin harsuna 7 ko yare 1, ana maraba da ku a Musanya Harshen Laburare. Kuna da damar yin magana da duk wanda kuke so, duk yadda kuke so, a cikin kowane yaren da kuke so. Na san cewa 汉字 na (rubutun Sinanci) ba shi da kyau, kuma LLE zai zama wuri mai kyau don samun taimako. Kawai sanar da mu idan kuna son mu samar da wasu alƙalamai masu ƙira da takarda!

Zai iya zama babban sarari don shirya don shekara ta ERASMUS

Kamar yadda kuke tsammani, LLE yana jan hankalin ɗalibai daga ko'ina cikin duniya kuma daga lokaci zuwa lokaci taurari suna daidaitawa da ɗaliban ERASMUS masu fita suna saduwa da ɗaliban musayar na yanzu a Warwick. Ba wai kawai wannan yana ba da cikakkiyar dama ba don raba shawarwari da dabaru na gida don samun ta a cikin wuraren da juna suke, amma an kulla abota na dogon lokaci anan. Daliban LLE da suka gabata sun tafi shekara ta ERAMUS kuma sun sadu da abokai da suka yi a taron Musanya Harshe.

Muna ba da kayan ciye-ciye

Muna yi. Muna kawo biskit, abin sha mai zafi da sanyi, da sauran kayan ciye-ciye iri-iri. Ba wani abu da yawa da za a ce game da wannan! Tsaya idan kuna son biskit.

Category: FAQ

Fara buga kalmar neman ku a sama kuma danna shiga don bincika. Latsa ESC don sokewa.

Komawa Sama