Menene mafi kyawun kayan kariya na babur da ba a kula da su?

Kayan kariya na keken datti yana kare ku daga kai zuwa ƙafafu, yana tabbatar da cewa kun kasance lafiya kamar yadda zai yiwu yayin hawan keken ƙazanta. Na farko kayan aikin da za ku buƙaci su ne takalma, da ainihin kayan aikin wando da rigar riga, yayin da ƙarin kayan kayan kariya zaɓi ne na sirri kawai, ko watakila kuna da rauni na yanzu wanda ke buƙatar ɗayan su don ƙarin tallafi. amma sau da yawa ana yin watsi da su. Mahayin babur ba zai taɓa zama lafiya gaba ɗaya ba, amma kuna iya ƙara ƙarin kayan aiki don ba ku kwanciyar hankali yayin da kuke kan hanya ko hanya.

 1. Kwalkwali na babur

Kamar yadda ba za ku iya hana haɗari ko tasiri ba, ƙazantattun kwalkwali na keke na iya hana ko rage rauni a kai da kwakwalwa. Kwalkwali na babur yana rage sha'awar kai idan wani hatsari ya faru, ta hanyar sassauta tasirin.

 1. safar hannu na babur

Safofin hannu na babur suna ba da kyakkyawan kariya ga hannayenku. A lokacin hatsari, ilhami na farko na ɗan adam shine karya faɗuwa da hannayenmu. Kyakkyawan safofin hannu na babur za su kare kariya daga lalata da tasiri.

 1. Abun gyaran wuyan wuya

Ƙunƙarar ƙulla wuyan wuyansa yana ƙuntata motsi na wuyansa da kai a cikin hadari kuma yana iya karkatar da tasiri zuwa wurare kamar kafadu da kirji. Ƙunƙarar takalmin ƙila ba za ta hana rauni gaba ɗaya ba, amma za su rage haɗarin ci gaba da raunin da ke barazanar rayuwa.

 1. Ƙunƙarar gwiwa da masu gadi

Ƙunƙarar gwiwar gwiwa na daga cikin kayan da ke kare gwiwa daga raunuka. Za su kasance suna da ƙaƙƙarfan firam na waje tare da hinge dake a matakin haɗin gwiwa na gwiwa. Mai tsaron gwiwoyi yana ba da cikakkiyar kariya ta gwiwa kuma yana da sauƙin ɗaure. Don ƙarin ta'aziyya, matashin gadin gwiwa ya kamata a haɗa shi da kyau a jikin ku.

 1. Masu gadin gwiwar hannu

Wataƙila kuna amfani da gwiwar hannu da hannayenku lokacin karya faɗuwa. Har ila yau, gwiwar hannu na iya buga rassan da ba su da kyau ko wasu mahaya, musamman a kan hanyoyin kan hanya. An saka masu gadin gwiwar hannu da farantin sulke don ƙarin kariya yayin da kuke kan tafiya.

 1. Ƙunƙarar hannu

Ka yi la'akari da yadda za ka yi ƙarfin hali a lokacin faɗuwa. Yawancin mahaya za su sa hannuwansu a gabansu da zaran sun ga hatsari. Idan hannayenku sun yi tasiri akan hanya ko pavement, za ku iya ƙarewa da karye ko wuyan hannu mai tsayi. Mai gadin wuyan hannu zai daidaita wuyan hannu kuma ya rage girman rauni a wuyan hannu.

 1. Ƙodar bel

Belin koda yana ɗaya daga cikin tabbatattun hanyoyin da za a kare koda yayin da kuke kan hanya tare da babur ɗin ku . Yana da faffadan da aka gina daga kayan ƙarfafawa kuma yana kare mahimman gabobin da ke cikin ƙananan ƙwayar jiki yayin inganta yanayin ku.

 1. Mai kare baya

Mai karewa na baya yana ɗaukar kuzari akan tasiri kuma yana kare haƙarƙarin ku, kashin baya, da sauran gabobin kamar saifa, koda, da hanta daga rauni. Madaidaicin ma'auni zai dace da kwanciyar hankali ƙarƙashin wasu kayan kariya.

 1. Mai kare ƙirji

Kuna iya sa abin kariyar ƙirji a sama ko ƙarƙashin rigar rigar ku ko jaket ɗinku don kariyar ƙirji. Mai kare ƙirji zai kwantar da gabobin da ke cikin sashin jikin ku daga tasiri.

 1. Kayan kunne na Babur

Ko da kunnen ku a cikin kwalkwali, sautin iska yana shafe su. Kuna iya samun toshe-sashen kunne daga kantin sayar da kaya don kiyaye farin amo,

 1. Goggles na babur

Kuna iya haɓaka hangen nesa ta hanyar samun visor mai tinted saboda yana iya zama ƙalubale don sanya tabarau a cikin kwalkwali. Gilashin babur zai ba da kariya daga abubuwa kamar tarkace, ruwan sama, da rassan bishiya.

 1. Masu gadin Bakin Babur na iya zama da daɗi amma suna iya kiyaye tsintsiyar haƙora da karyewar haƙora.
 2. Ƙunƙarar ƙafar ƙafar ƙafa da goyon bayan idon kafa za su ba da kariya daga raunin da ya shafi hyperextension.
 3. Wasu mahaya sun zaɓi saka doguwar rigar katsa tare da fasali na musamman don jure yanayin yanayi.

Kammalawa

Hawan babur yana da haɗari kamar kowane matsananci wasanni. Yin hawan babur na iya zama abin farin ciki, amma abubuwa na iya canzawa daga nishaɗi zuwa barazanar rai da sauri. Fasaha a cikin kayan aikin babur ta ci gaba don ba da kwanciyar hankali da aminci. Mahimman kayan aiki na iya kare mahimman gabobin ku kamar kanku, hannaye, gwiwoyi, da ƙafafu, waɗanda ke fuskantar abubuwan hawan kai tsaye.

Fara buga kalmar neman ku a sama kuma danna shiga don bincika. Latsa ESC don sokewa.

Komawa Sama